Trang ChínhTrang Chính  We are oneWe are one  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Hiện nay forum TTV đã chuyển thành http://viphouse.forumvi.com/ BQT xin lỗi về sự bất tiện này.Mong các bạn vẫn sẽ ủng hộ TTV
Top posters
Admin (132)
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_vote_lcapnguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_voting_barnguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_vote_rcap 
Ken_B92 (113)
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_vote_lcapnguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_voting_barnguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_vote_rcap 
kbiluv (78)
LiL_Thi3^n (57)
k.kuti.68 (26)
nhok_kut3 (18)
gianggiangonline (6)
YanBi (2)
KhungLong_Baby (1)
p3sun.kuti (1)
Latest topics
» ^^,,,..,,^^
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeSun Feb 12, 2012 10:14 am by kbiluv

» Chào mừng forum đi vào hoạt động chính thức
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeFri Feb 10, 2012 9:21 pm by kbiluv

» Thời trang công sở mùa Đông
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeFri Feb 10, 2012 9:17 pm by kbiluv

» ^^.............^^
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeSat Feb 04, 2012 9:50 am by kbiluv

» girl vn day
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 9:38 pm by k.kuti.68

» tho dan it
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 10:12 am by k.kuti.68

» truyen cuoi na!!!!
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 10:09 am by k.kuti.68

» Ra mắt hệ thống huy chương forum
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:16 pm by LiL_Thi3^n

» Chào mừng forum đi vào hoạt động chính thức
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 7:54 am by Ken_B92

» Hi Admin@!
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 10:35 pm by Admin

» co li" lam zo doc roj bat chjek lun nha a e
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeFri Sep 09, 2011 8:43 pm by LiL_Thi3^n

» dok kuoi choi!!!!
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeMon Sep 05, 2011 10:28 pm by LiL_Thi3^n

nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ?

Go down 
Tác giảThông điệp
k.kuti.68
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
k.kuti.68

Tài sản : 73
Danh tiếng : 8

Danh Vọng:
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? Left_bar_bleue100/100nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? Empty_bar_bleue  (100/100)
Sức Sống:
nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? Left_bar_bleue1000/1000nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? Empty_bar_bleue  (1000/1000)

nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? Empty
Bài gửiTiêu đề: nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ?   nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ? I_icon_minitimeFri Aug 26, 2011 6:58 am

Em không bao giờ hiểu vì sao anh lại yêu em nhiều đến vậy! Em cũng không hiểu vì sao anh biết em không yêu một mình anh nhưng anh vẫn yêu em! Em cũng không hiểu vì sao anh lại để em bắt nạt như vậy? Em cũng không hiểu vì sao trước những lời cay đắng và không tôn trọng anh mà anh vẫn im lặng. Em cũng không hiểu vì sao khi em ở bên anh, em nhắc tới người mà em yêu nhất mà người đó không phải là anh, anh vẫn im lặng...
Anh cũng không hiểu vì sao khi anh ngồi nhìn em điện thoại hay nhắn tin cho người con trai khác, anh vẫn im lặng. Cũng không hiểu vì sao khi biết em không yêu anh nhiều mà anh vẫn cứ yêu em! Anh cũng không hiểu vì sao khi biết em ôm chặt lấy anh, đấy không phải vì em yêu anh, cần anh mà chỉ vì cảm giác và một chút hy vọng của em... nhưng anh vẫn cứ yêu em!
Có lẽ nếu không có câu nói qua điện thoại và tin nhắn của em gửi cho ai đó, vô tình anh đọc được khi không gọi được cho em vào cái ngày chúng mình cãi nhau lần cuối cùng... thì có lẽ anh đến chết cũng không bao giờ từ bỏ người con gái mà mình yêu nhất! Nhưng với em, một người luôn nghi ngờ và có phần ích kỷ nào đó, em không bao giờ để ý đến những hành động của em và suy nghĩ của anh. Dẫu biết em không yêu anh, dẫu biết em yêu ai đó, dẫu biết anh chỉ là hy vọng của em... Anh vẫn yêu em, anh hy vọng mình có thể thay đổi được phần nào và được em yêu, được em tôn trọng... Nhưng có lẽ, sự so sánh của em quá cao nên em không thể chấp nhận anh được!
Bạn bè em là những người thành công, có điều kiện, tất cả mọi thứ họ đều hơn anh. Có lẽ lúc em cô đơn, em không nên chấp nhận anh dù chỉ là hy vọng.! Anh yêu em nhưng cũng giận em. Anh giận câu nói và tin nhắn cuối cùng của em. Anh không bao giờ nghĩ rằng những câu nói đó là của em, của người con gái xinh đẹp đầy cá tính, của người con gái mà anh yêu nhất!
Kể cả bây giờ, em cũng coi anh như những người con trai tồi tệ khác bước vào cuộc đời em. Anh cũng muốn giải thích nhưng có lẽ không nên... Ở bên nhau cần yêu nhau và tôn trọng nhau nhưng anh không cảm thấy được điều đó từ người anh yêu. Em cũng biết anh yêu em đến mức nào, phải không em? Điều đó em có thể cảm nhận được đó là sự thật hay giả dối... Nhưng vì em quá mong mỏi điều gì đó, em chỉ sống cho bản thân em... Anh chấp nhận để em to tiếng, chấp nhận để em có lựa chọn khác, bởi vì anh yêu em!
Lý do duy nhất anh chấp nhận như vậy bởi vì anh biết em có sự so sánh giữa anh và những người em đã từng quen. Có thể anh hay làm em bực mình nhưng đúng anh là anh không phải một chàng trai hoàn hảo trong mắt em! Em yêu ai, em có muốn người yêu mình có người con gái khác không? Em có ích kỷ muốn tất cả người em yêu là của em không ? Anh cũng vậy thôi ... không khác gì em cả! Anh cũng muốn làm tất cả để em được hạnh phúc nhưng thật sự khả năng anh có hạn...
Anh yêu em, chưa một ngày anh thôi không nghĩ về em, chưa một ngày anh có được cảm giác bình yên! Anh không hiểu em là người con gái thế nào, thật sự anh không hiểu em một chút nào hết! Nhưng điều anh biết chắc chắn là em không yêu anh và chỉ có một mình anh... Anh chỉ hy vọng và mong muốn một điều: Dù em có ở bên cạnh anh hay không, anh chỉ mong anh đã yêu một người con gái tốt... Chỉ vậy thôi em ạ! Anh muốn hình ảnh của em trong anh là đẹp nhất dù có chuyện gì đã xảy ra đi nữa... Em hãy là người con gái tốt nhé, đừng để sự ảnh hưởng nào đó làm thay đổi con người em!
Anh yêu em nhiều vô cùng! Anh cũng chưa yêu ai nhiều như vậy và có lẽ sẽ không có người con gái nào khiến anh có thể yêu nhiều như em, ghen và thất vọng nhiều như em...
Em sống vui vẻ và hạnh phúc nhé! Mong rằng em gặp được người con trai tốt. Trái tim anh là của em...

CẦU MONG EM ĐƯỢC HẠNH PHÚC Bổ sung 1 21:30:18 20-08-2011 thật sự mình không biết cô ấy ra đi vì chuyện gì ? , tình cảm hay vì tiền bạc vì trong thời điểm này mình như 1 người trắng tay cho dù mình xin lỗi cô ấy rất nhiều nhưng rồi không hồi âm ma ra đi không 1 lý do , mình là doanh nghiệp tre nên khi có chuyện gì mình phải biết lý do lúc đó mình mới cam tam ra đi nhưng that sự hoi cô ấy thì không 1 câu tra lời

nguoi yeu toi nhu trong bai viet nay toi phai lam sao day!!!! ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» da den luc' phai buong tay
» Thí sinh phải bỏ thi do trường báo nhầm ngày làm thủ tục
» việt nam cu?a to^i
» >>Vì Một Người<<
» đúng là việt nam